ร่วมแข่งฟุตบอล หนองประโยชน์คัพ
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365304792_2590763557744264_2153643141609894914_n-1024x768.jpg)
วันที่ ๗-๘ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำนักกีฬาฟุตบอลโรงเรียนวัดทุ่งยายชี เข้าร่วมแข่งขันฟุตบอล ๗ คน “หนองประโยชน์คัพ ครั้งที่ ๒” ณ โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366075876_2590549574432329_8670526953684193607_n-1024x768.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366314292_2590549414432345_4075963368763419146_n-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/366264756_2590549514432335_8088487188926637172_n-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365998637_2590549377765682_5600335188377666133_n-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363393394_2590763491077604_7256239153370252998_n-1024x768.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/365304792_2590763557744264_2153643141609894914_n-1024x768.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/363377932_2590763474410939_4031741820817516112_n-1024x768.jpg)
วันที่ ๗-๘ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๖ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำนักกีฬาฟุตบอลโรงเรียนวัดทุ่งยายชี เข้าร่วมแข่งขันฟุตบอล ๗ คน “หนองประโยชน์คัพ ครั้งที่ ๒” ณ โรงเรียนบ้านหนองประโยชน์