เข้าร่วมจัดนิทรรศการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โครงการโรงเรียนคุณธรรม
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215076-1024x769.jpg)
วันที่ ๑๕ มิถุนายน พ.ศ.๒๕๖๕ นายสมภพ ดวงชอุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งยายชี พร้อมด้วย ครูรังสรรค์ วรรณพิรุณ และ ครูวิลานี ยืนมั่น นำนักเรียนเข้าร่วมจัดนิทรรศการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โครงการโรงเรียนคุณธรรม สพฐ. ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาฉะเชิงเทรา เขต ๒
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215076.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215080.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215077.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215078.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/215079.jpg)