ร่วมงานมุทิตาจิต อำเภอท่าตะเกียบ
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/340933-1024x766.jpg)
วันที่ ๒๔ สิงหาคม พ.ศ.๒๕๖๕ คณะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้เข้าร่วมกิจกรรมงานมุทิตาจิต ของอำเภอท่าตะเกียบ ณ โรงเรียนบ้านหนองปลาซิว โดยมีกิจกรรมแข่งกีฬาในช่วงเช้า และกิจกรรมมุทิตาจิตในช่วงกลางคืน โดยมี ดร. ดุจดาว ศิริวาลย์ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาฉะเชิงเทรา เขต 2 เป็นประธานในพิธี
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/340933.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_3691-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4129-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4638-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4982-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4952-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4979-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5491-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5497-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_5505-scaled.jpg)