ทำบุญวันพระ ๒๒ ธ.ค. ๖๕
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/549454-1024x769.jpg)
คณะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำนักเรียนชั้น ม.๒ ทำบุญวันพระ ในวันที่ ๒๒ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๖๕ ตรงกับวันแรม ๑๔ ค่ำ เดือน ๑ ณ วัดทุ่งยายชี อ.ท่าตะเกียบ จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/549453-1024x769.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/549452-1024x769.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/549455-1024x769.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/549454-1024x769.jpg)
คณะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำนักเรียนชั้น ม.๒ ทำบุญวันพระ ในวันที่ ๒๒ ธันวาคม พ.ศ.๒๕๖๕ ตรงกับวันแรม ๑๔ ค่ำ เดือน ๑ ณ วัดทุ่งยายชี อ.ท่าตะเกียบ จ.ฉะเชิงเทรา