กราบนมัสการท่านพระอาจารย์สุบิน อธิจิตโต
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/201719-1024x769.jpg)
เมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2565 นายสมภพ ดวงชอุ่ม ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งยายชี พร้อมด้วย ครูสุขจิตต์ พิกุลทอง และครูรังสรรค์ วรรณพิรุณ ครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี เข้ากราบนมัสการท่านพระอาจารย์สุบิน อธิจิตโต เจ้าอาวาสวัดหนองเรือ เพื่อรายงานสรุปยอดเงินกิจกรรมทอดผ้าป่าเพื่อการศึกษา และแจ้งความคืบหน้าในการสร้างห้องประชุม