แนะนำครูใหม่
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/IMG_1851-1024x683.jpg)
วันที่ ๔ กันยายน พ.ศ.๒๕๖๖ ครูนุชจิรา โสมเมาร์ และครูจิราภา โพธิ์ชัย ได้แนะนำตัวและพบปะนักเรียนโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ในวันแรกของการปฏิบัติหน้าที่
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__8167455-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/S__8167457-1024x683.jpg)
วันที่ ๔ กันยายน พ.ศ.๒๕๖๖ ครูนุชจิรา โสมเมาร์ และครูจิราภา โพธิ์ชัย ได้แนะนำตัวและพบปะนักเรียนโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ในวันแรกของการปฏิบัติหน้าที่