สถานพินิจฯ ฉะเชิงเทรา จัดโครงการส่งเสริมและสนับสนุนสถานศึกษา
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9644-1024x683.jpg)
วันที่ ๒ กันยายน พ.ศ.๒๕๖๕ สถานพินิจและคุ้มครองเด็กและเยาวชนจังหวัดฉะเชิงเทรา จัดกิจกรรมในโครงการส่งเสริมและสนับสนุนสถานศึกษาร่วมกับเครือข่ายในการป้องกันปัญหาพฤติกรรมและการกระทำผิดของเด็กและเยาวชนอย่างยั่งยืน ให้แก่นักเรียนโรงเรียนวัดทุ่งยายชี
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9679-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9689-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9697-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9622-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9633-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9644-scaled.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_9656-scaled.jpg)