ถวายราชสดุดี
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_พิธีถวายราชสดุดี-2566_๒๓๑๑๒๖_17-1024x768.jpg)
วันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำกองเนตรนารีเข้าร่วมพิธีถวายราชสดุดี ณ โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_พิธีถวายราชสดุดี-2566_๒๓๑๑๒๖_17-1024x768.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_พิธีถวายราชสดุดี-2566_๒๓๑๑๒๖_0-1024x768.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/LINE_ALBUM_พิธีถวายราชสดุดี-2566_๒๓๑๑๒๖_11-1024x768.jpg)
วันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๖ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้นำกองเนตรนารีเข้าร่วมพิธีถวายราชสดุดี ณ โรงเรียนวัดท่าเกวียน (สัยอุทิศ) อ.พนมสารคาม จ.ฉะเชิงเทรา