ประชุมผู้ปกครอง ๒/๒๕๖๕
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/C11AFBC9-F9E8-4786-BCE0-B81A1B487682-1024x683.jpeg)
วันที่ ๑๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ ผ.อ.จริญญา สระโกฎิ และคณะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้จัดการประชุมผู้ปกครอง ประจำภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อทำความเข้าใจและร่วมออกความคิดเห็นในการดำเนินการต่าง ๆ ตลอดภาคเรียน
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/4AF5EECD-BA3F-42C2-823F-EC5BA6DC309D.jpeg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/E11DCE28-6DC8-4A1B-8E34-65CA966F1BEC.jpeg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/147DDBAC-1D29-4099-A799-2E9C150737A0.jpeg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/21FBF5A6-F126-4A0F-884B-E5DEF08B8EF1.jpeg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/C11AFBC9-F9E8-4786-BCE0-B81A1B487682.jpeg)
วันที่ ๑๒ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ ผ.อ.จริญญา สระโกฎิ และคณะครูโรงเรียนวัดทุ่งยายชี ได้จัดการประชุมผู้ปกครอง ประจำภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ เพื่อทำความเข้าใจและร่วมออกความคิดเห็นในการดำเนินการต่าง ๆ ตลอดภาคเรียน