ถวายราชสดุดี
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7388-1024x683.jpg)
วันที่ ๑ ธันวาคม ๒๕๖๕ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี โดยนางสาวจริญญา สระโกฎิ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งยายชี เป็นประธานในพิธีถวายพวงมาลัยและถวายราชสดุดี พระบรมราชานุสรณ์ เพื่อเทิดพระเกียรติแด่พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรมหาวชิราวุธ พระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว รัชกาลที่ ๖ ในวันคล้ายวันสวรรคต ๒๕ พฤศจิกายน และมีกิจกรรมจิตอาสาทำความสะอาดบริเวณโรงเรียนและบริเวณชุมชน
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7258-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7280-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7296-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7299-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7301-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7315-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7329-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7364-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7366-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7385-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7439-1024x683.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_7447-1024x683.jpg)