ร่วมพิธีสวนสนาม
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__81403906-1024x768.jpg)
ครูรังสรรค์ วรรณพิรุณ ครูคณาธิป ไวไธสง และครูสุนทร พวกดี นำกองเนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี เข้าร่วมพิธีสวนสนาม ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__81403906.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__81403908.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__81403909.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/07/S__81403910.jpg)
ครูรังสรรค์ วรรณพิรุณ ครูคณาธิป ไวไธสง และครูสุนทร พวกดี นำกองเนตรนารีสามัญรุ่นใหญ่ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี เข้าร่วมพิธีสวนสนาม ณ โรงเรียนกาญจนาภิเษกวิทยาลัย