ประชุมผู้ปกครองปีจำภาคเรียนที่ ๒
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__5095489-1024x768.jpg)
วันที่ ๑๙ ธันวาคม ๒๕๖๓ โรงเรียนวัดทุ่งยายชี จัดประชุมผู้ปกครองนักเรียนประจำภาคเรียนที่ ๒ ปีการศึกษา ๒๕๖๓ ขึ้น เพื่อชี้แจงแนวทางในการปฏิบัติงานให้ผู้ปกครองและนักเรียนรับทราบ นอกจากนี้ ยังมีการพบปะพูดคุยร่วมกันระหว่างครูที่ปรึกษาและผู้ปกครองเพื่อคัดเลือกเครือข่ายผู้ปกครองระดับชั้นเรียน และร่วมกันหาแนวทางในการดูแลนักเรียนตลอดปีการศึกษานี้
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__5095489.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__5095486.jpg)
![](https://tyschool.ac.th/wp-content/uploads/2022/06/S__5095488.jpg)